เข้าร่วมอบรมหลักสูตรความปลอดภัยทางชีวภาพและการรักษาความปลอดภัยทางชีวภาพ (BSL-2)
โพสต์โดย ณัฐมัย ศุภวรรณาวิวัฒน์
ประกาศเมื่อ 14 ส.ค. 2023
จำนวนผู้อ่าน : 275 ครั้ง
รายละเอียด
อาจารย์ นักวิทยาศาสตร์ และเจ้าหน้าที่ห้องปฏิบัติการภาควิชาวิทยาศาสตร์ชีวภาพ ได้เข้าร่วมอบรมหลักสูตรความปลอดภัยทางชีวภาพและการรักษาความปลอดภัยทางชีวภาพ (BSL-2) ระหว่างวันที่ 8-9 สิงหาคม 2566 ณ ห้องประชุม 201 ชั้น 2 อาคารศูนย์เครื่องมือวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี
ลิงค์ที่เกี่ยวข้อง :
เอกสาร/รูปภาพที่เกี่ยวข้อง :
![](http://202.28.49.73/assets/images/news/sub_4323.jpeg)
![](http://202.28.49.73/assets/images/news/sub_4324.jpeg)
![](http://202.28.49.73/assets/images/news/sub_4325.jpeg)
![](http://202.28.49.73/assets/images/news/sub_4326.jpeg)
![](http://202.28.49.73/assets/images/news/sub_4327.jpeg)
![](http://202.28.49.73/assets/images/news/sub_4328.jpeg)